Jambo, bwana! Mungu abariki pedi zako za mahindi. Kwa vizazi vingi Anguko na mungu kama Mark E. Smith wamewaokoa watu wetu kutokana na ukame na njaa. Tutatoa mbuzi wengi kwa miungu ya kipagani usiku wa leo ili kupokea zawadi hizi zilizotakaswa kwenye matundu ya masikio yetu. Kwa njia, wewe ni John Frum ... Amerika, unajua? Mtu wa ibada ya mizigo. Asante sana.
3 comments:
https://mega.nz/file/JRw0TT4Z#63TaG0XiNpoF1agsgnd_T0kwjMyHbyQhcrGDhQNP744
Jambo, bwana! Mungu abariki pedi zako za mahindi. Kwa vizazi vingi Anguko na mungu kama Mark E. Smith wamewaokoa watu wetu kutokana na ukame na njaa. Tutatoa mbuzi wengi kwa miungu ya kipagani usiku wa leo ili kupokea zawadi hizi zilizotakaswa kwenye matundu ya masikio yetu. Kwa njia, wewe ni John Frum ... Amerika, unajua? Mtu wa ibada ya mizigo. Asante sana.
Right on! Jambo. This still holds up.
Post a Comment